รบกวนอาจารย์ยักษ์คะ 2

มีปัญหาถามเรื่องดวงชะตาม ถามที่นี่ได้เลยครับ
กฎการใช้บอร์ด
กฎการใช้บอร์ด
เป็นห้องสำหรับตอบปัญหาให้กับท่านที่มีปัญหาทุกเรื่อง แต่ที่ดีควรสมัครเป็น สมาชิก กันก่อนเพื่อความคล่องตัว ในการติดต่อหรือการแสดงความคิดเห็นอื่นๆ ร่วมกัน
กติกาในการดูชะตา
๑.ให้บอกวันเดือนปีเวลาเกิดทีแน่นอนและเขียนแบบไทยๆ
๒.ให้ใช้ชื่อเขียนเป็นภาษาไทย หรือใช้ชื่อแบบไทยๆ นะไม่ควรให้ภาษาอื่น
๓.ให้ถามเรื่องที่สำคัญไม่เกิน ๑ ข้อ เพื่อแบ่งๆ กันไป
๔.จะมีลูกศิษย์ช่วยกันเข้ามาตอบให้ตามลำดับก่อนหลัง เพราะบางครั้งผมอาจจะไม่ค่อยว่าง แต่รับรองความแม่นยำครับผม
yuk
----------------------
เนื่องจากมีผู้หวังดีประสงค์ร้ายเข้ามาจำนวนหนึ่ง และเริ่มมี spam board เข้ามา ทางเราจึงตัดสินใจเพิ่มเติมกฎเกณฑ์จากด้านบนคือ
1.ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้นจึงจะสามารถถามตอบในห้องนี้ได้
2.โปรดงดเว้น การใช้คำหยาบคาย ส่อเสียด ดูหมิ่น กล่าวหาให้ร้าย
สร้างความแตกแยก หรือกระทบถึงสถาบันอันเป็นที่เคารพ
3.ไม่เอาการเมืองทุกประเภท ถ้าถกเถียงในเชิงหลักวิชาไม่มีปัญหาครับ
webmaster/ae

เพิ่มเติมว่าไม่รับดูฤกษ์ครับ แต่ถ้าให้วิจารณ์ฤกษ์น่ะได้ครับ

ผู้ที่ต้องการตรวจดวงชะตาแบบละเอียดสามารถโอนเงินเข้าบัญชี
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบางครุ อ.พระประแดง
ชื่อบัญชี นายจิรศิษฏ์ แสงวิลัย
เลขที่บัญชี 3552445704
ดวงละ 300 บาท ครับ
ดูทางอีเมล์เท่านั้น รายละเอียดเพิ่มเติมอ่านได้ที่กระทู้ปักหมุด
อ่านก่อนตั้งคำถาม [กติกาการถามคำถาม]

ศิษย์ที่มาช่วย อ.สะพานเดินเรือ ตอบมี admin, ประกายพฤกษ์ ครับ

รบกวนอาจารย์ยักษ์คะ 2

โพสต์โดย ไม่เก่า » 19 พ.ย. 2013, 09:16

ใช่คะอาจารย์ ตาขวาของหนูชอบมีน้ำตาซึมออกมาคะ ที่หนูอยากทำตาเพราะอยากให้ชั้นตามันชัดขึ้นคะ ปกติตาสองชั้นอยู่แล้ว คืออยากสวยอะคะ 555 หรือว่าหนูจะทำจมูกดีคะ อาจารย์ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากคะ

ปล. หนูพยายามตอบที่กระทู้เดิมแล้วคะ แต่พอกด ตั้งกระทู้ ข้อความมันไม่ขึ้นคะ
ไม่เก่า

Re: รบกวนอาจารย์ยักษ์คะ 2

โพสต์โดย สะพานเดินเรือ » 19 พ.ย. 2013, 13:09

เพราะเขาให้ถามได้คำถามเดียวนะซิ ดวงเราเป็นดวงที่มีโอกาสโดนผ่าตัดอยู่แล้ว เพียงแต่เราจะต้องดูระยะเวลาว่าช่วงไหนควรผ่าตัดเพื่อความปลอดภัยและก็สำเร็จอย่างที่ีคิด ดังนั้นการผ่าตัดจึงต้องดูฤกษ์ยามของการผ่าตัดและก็ดวงเรากับดวงหมอสมพงษ์กันไหมด้วยนะ
สะพานเดินเรือ

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ดวงชะตา